मुंबई : मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे आणि आदित्य ठाकरे यांना जे काही सांगायचे होते ते सांगितले. आता विलंब करण्याची वेळ नाही. तुम्हाला जो निर्णय घ्यायचा आहे तो घ्या, पण तुम्ही भाजपसोबत जावे, असे लोकांना वाटते. शिवसेनेने राष्ट्रवादी आणि काँग्रेससोबतची युती तोडून भाजपशी हातमिळवणी करावी, असे शिवसेनेचे आमदार दीपक केसरकर यांनी म्हटले आहे.
दोन दिवसांपूर्वी मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे व आदित्य ठाकरे यांच्यासोबत दिसणारे शिवसेनेचे ज्येष्ठ आमदार दीपक केसरकर गुरुवारी सकाळी गुवाहाटीला पोहोचले. त्यांच्यासोबत शिवसेनेचे आणखी तीन आमदार पोहोचले आहेत.
दीपक केसरकर यांनीही युतीतील मंत्रिपदाच्या वाटपावर नाराजी व्यक्त केली. शिवसेनेकडे एकही महत्त्वाचे खाते नाही. फक्त शहरी विकास आणि उद्योग आहेत. ग्रामीण महाराष्ट्राशी संबंधित मंत्रिपद एकतर राष्ट्रवादीकडे आहे किंवा काँग्रेसकडे आहे, असेही दीपक केसरकर म्हणाले.