रेवती सुळे यांच्या रिसेप्शनला मोदींपासून गांधी कुटुंबापर्यंत बड्या नेत्यांची हजेरी

नवी दिल्ली : वृत्तसंस्था
दिल्लीत पार पडलेल्या रेवती सुळे आणि सारंग लखाणी यांच्या रिसेप्शनची सध्या राजकीय वर्तुळात जोरदार चर्चा आहे. एका बाजूला देशातील दिग्गज राजकीय नेत्यांनी या सोहळ्याला उपस्थिती लावली, तर दुसरीकडे पवार कुटुंबातील एका महत्त्वाच्या सदस्याच्या गैरहजेरीने चर्चांना उधाण आलं आहे. या रिसेप्शनला पंतप्रधान नरेंद्र मोदी, केंद्रीय गृहमंत्री अमित शाह, सोनिया गांधी, राहुल गांधी, प्रियंका गांधी यांच्यासह अनेक बड्या नेत्यांनी उपस्थित राहून नवदाम्पत्याला शुभेच्छा दिल्या.

खासदार सुप्रिया सुळे यांच्या कन्या रेवती सुळे आणि सारंग लखाणी यांच्या रिसेप्शनसाठी दिल्लीतील राजकीय वर्तुळातील अनेक दिग्गज एकाच छताखाली आले होते. या सोहळ्यातील फोटो आणि व्हिडीओ सोशल मीडियावर समोर आल्यानंतर राजकीय नेत्यांच्या भेटीगाठींचीही चर्चा रंगली आहे.

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी रिसेप्शनमध्ये तब्बल २० मिनिटे उपस्थिती लावली. यावेळी त्यांनी रेवती आणि सारंग यांची भेट घेऊन त्यांना शुभेच्छा दिल्या. विशेष म्हणजे नरेंद्र मोदी यांनी शरद पवार यांच्यासोबत काही वेळ संवाद साधला. मोदी आणि शरद पवार एकत्र बसून गप्पा मारतानाचे फोटोही समोर आले आहेत.

या सोहळ्यात पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्यासोबत संपूर्ण पवार कुटुंबाने फोटो काढल्याचे पाहायला मिळाले. त्यामुळे या भेटीचे फोटो सोशल मीडियावरही चर्चेचा विषय ठरले आहेत. दरम्यान, पवार कुटुंबातील जवळपास सर्वच सदस्य या रिसेप्शनला उपस्थित होते. मात्र उपमुख्यमंत्री सुनेत्रा पवार यांची गैरहजेरी विशेष चर्चेत आली. सुनेत्रा पवार या रिसेप्शनला का उपस्थित राहिल्या नाहीत, याचे नेमके कारण अद्याप समोर आलेले नाही.सुनेत्रा पवार गैरहजर असल्या तरी अजित पवार यांचे दोन्ही पुत्र पार्थ पवार आणि जय पवार यांनी रिसेप्शनला आवर्जून हजेरी लावली. त्यामुळे पवार कुटुंबातील या उपस्थितीचीही राजकीय वर्तुळात चर्चा होत आहे.

रिसेप्शनमध्ये केंद्रीय गृहमंत्री अमित शाह यांचीही उपस्थिती लक्षवेधी ठरली. अमित शाह यांनी रेवती आणि सारंग यांची भेट घेऊन त्यांना शुभेच्छा दिल्या. यावेळी ते शरद पवार आणि सुळे कुटुंबीयांसोबत संवाद साधताना दिसले. विशेष म्हणजे शरद पवार यांच्या शेजारी अमित शाह बसल्याचे दृश्यही कॅमे-यात कैद झाले. याचदरम्यान राहुल गांधीही रिसेप्शनमध्ये उपस्थित होते. राहुल गांधी रिसेप्शनमध्ये असतानाच अमित शाह तेथे पोहोचले. अमित शाह नवदाम्पत्याला शुभेच्छा देण्यासाठी मंचावर गेले, त्यावेळी राहुल गांधी खाली उपस्थित होते. त्यामुळे एकाच सोहळ्यात भाजप आणि काँग्रेसमधील दिग्गज नेते एकत्र आल्याचे पाहायला मिळाले.

Hot this week

नांदेडात एकाच दिवशी दोन अधिकारी निलंबित

नांदेड : महापलिकने हाती घेतलेल्या १०० दिवस विशेष कार्यक्रमात...

कोलकात्याकडून दिल्ली पराभूत

दिल्ली : कोलकाता नाईट रायडर्स टीम अखेर विजयी ट्रॅकवर...

यंदाही मुलींचीच बाजी

पुणे : महाराष्ट्र राज्य माध्यमिक व उच्च माध्यमिक शिक्षण...

कृषी विभागात किरण जाधव नावाचा नवीन आका

बीड : भाजप आमदार सुरेश धस यांनी कृषी विभागातील...

…म्हणून वाणीची एन्ट्री झाली

मुंबई : अजय देवगणचा नुकताच रेड २ रिलीज झाला....

Related Articles

EKMAT DIGITAL
Video thumbnail
Latur|धक्कादायक! ट्रक-ऑटोच्या धडकेत एकाचा मृत्यू
01:03
Video thumbnail
Latur|माजी सरपंच धनंजय देशमुख यांची मोठी भूमिका; म्हणाले—“परवाना रद्द करण्यासाठी पाठपुरावा करणार
06:26
Video thumbnail
जळकोटच्या आठवडी बाजारात भाजीपाला स्वस्त; खरेदीसाठी ग्राहकांची मोठी गर्दी
02:02
Video thumbnail
Latur -गवळी समाजाची 15 वर्षांची परंपरा कायम; आषाढ महोत्सवात भक्तांची गर्दी
03:25
Video thumbnail
Purna|आमदार रत्नाकर गुट्टे यांच्या वाढदिवसानिमित्त पूर्णा तालुक्यात विविध सामाजिक उपक्रम
02:40
Video thumbnail
Latur|वर्षानुवर्षे एकाच ठिकाणी कार्यरत अधिकारी-कर्मचाऱ्यांच्या बदल्यांसाठी संभाजी सेनेचे आंदोलन
03:44
Video thumbnail
Nanded|: 'गुंगी गुडिया' वक्तव्यावरून राष्ट्रवादी आक्रमक; हर्षवर्धन सपकाळांविरोधात जोडे मारो आंदोलन
03:29
Video thumbnail
Latur|जळकोट तालुक्यात जलस्रोत तुडुंब; पाण्याचा प्रश्न मिटला, शिवार हिरवाईने नटले
01:14
Video thumbnail
Solapur| मोहोळमध्ये संजय राऊत यांच्या प्रतिमेला दुग्धाभिषेक
01:19
Video thumbnail
Latur|नांदेड–बिदर महामार्गावरील सिमेंट रस्त्याला मोठ्या भेगा; अपघाताचा धोका
00:59
Video thumbnail
Latur|शिवराज पाटील चाकूरकर यांच्या भव्य स्मारकाची तयारी; चार दिवसांत मोठा निर्णय!
03:22
Video thumbnail
Nanded|धर्मेंद्र प्रधानांच्या राजीनाम्यावर राकेश टिकैतांचे मोठे वक्तव्य..
01:30
Video thumbnail
Latur|खरीप हंगामावर एल निनोचं सावट; शेतकऱ्यांची नजर आकाशाकडे
02:40
Video thumbnail
Latur|बोगस खत विकणाऱ्यांविरोधात शेतकऱ्यांचा एल्गार
04:25
Video thumbnail
Parbhani|परभणी-गंगाखेड महामार्गाच्या दर्जावर प्रश्नचिन्ह;202 कोटी खर्च करूनही महामार्गाची दुरवस्था
01:21

Latest news